Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cần 1 quy trinh sản xuất thực phẩm ( bắt buộc co quá trình keo tụ và phối trộn )!

2 posters

Go down

Cần 1 quy trinh sản xuất thực phẩm ( bắt buộc co quá trình keo tụ và phối trộn )! Empty Cần 1 quy trinh sản xuất thực phẩm ( bắt buộc co quá trình keo tụ và phối trộn )!

Bài gửi  lethitramanhdhnt Thu Nov 05, 2009 9:23 am

Thầy và các bạn ơi ! Giúp em với.
Cô giáo em vừa ra một bải tập mà E loay hoay hoài cũng không thấy ổn tới Thầy và các bạn àh !
Đề bài là : Tìm hiểu và thiết trình 1 quy trình SXTP có ít nhất 3 quá trình công nghệ cơ bản ( Bắt buộc phải có quá trình phối trộn và keo tụ ).
Thầy ơi ! Em có tìm hiểu một số quy trình nhưng vẫn không phân biệt đựơc đâu là quá trình keo tụ.Ví dụ: Quy trình sản xuất sữa đặc có đường.
Thầy có thể giúp em đựơc không thầy.
Nếu đựơc Thầy và các bạn có thể liên lạc với E theo Email :lethitramanhdhnt@gmai.com hoặc 0984215651
Trong lúc chờ đợi sự giúp đỡ của Thầy và các bạn Em xin chân thành cảm ơn !
Thầy ơi ! Em có nhiều tài liệu về thực phẩm.Em có thể gởi qua cho Thầy để Thầy post lên cho các bạn dùng lúc cần được không Thầy.
Em là : Đặng Quang Trung - Sinh Viên Trường Đại Học Đà Nẵng.

lethitramanhdhnt
Nhập môn
Nhập môn

Cần 1 quy trinh sản xuất thực phẩm ( bắt buộc co quá trình keo tụ và phối trộn )! Empty Re: Cần 1 quy trinh sản xuất thực phẩm ( bắt buộc co quá trình keo tụ và phối trộn )!

Bài gửi  ftech Fri Nov 06, 2009 6:27 pm

Tiếc quá, hiện giờ mình quá bận bịu với bài vở ở trường không thể search giùm bạn, nhưng về keo tụ thì bạn chịu khó xem ở đây nhé [You must be registered and logged in to see this link.]
còn về CNSX sữa đặc có đường, bạn xem sách của thầy Lê Văn Việt MẪn đi, sách trình bày khá chi tiết, rất hay đó.
Bạn ráng chờ đi, hy vọng thầy hoặc các bạn khác sẽ giải đáp sớm cho bạn.
Thân.

ftech
Đệ ngũ
Đệ ngũ

Cần 1 quy trinh sản xuất thực phẩm ( bắt buộc co quá trình keo tụ và phối trộn )! Empty Re: Cần 1 quy trinh sản xuất thực phẩm ( bắt buộc co quá trình keo tụ và phối trộn )!

Bài gửi  ftech Fri Nov 06, 2009 6:30 pm

à, còn 1 việc nữa, trong kiến thức cực kỳ giới hạn của mình, mình có thể trả lời cho bạn là công nghệ sản xuất phô mai, không biết có đúng không, nhưng theo suy nghĩ của mình, nó có đủ các điều bạn đã đề cập

ftech
Đệ ngũ
Đệ ngũ

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics