Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phát triển tinh thần cộng đồng, tinh thần công hiến

2 posters

Go down

Phát triển tinh thần cộng đồng, tinh thần công hiến Empty Phát triển tinh thần cộng đồng, tinh thần công hiến

Bài gửi  hiphoptinhyeu Thu Mar 13, 2014 3:37 pm

Chào các bạn,

Đã lâu lắm rồi mình mới ghé thăm diễn đàn, mình nhận thấy số lượng bài viết mới tính từ lúc mình ghé thăm lần cuối rất ít, điều này chứng tỏ hoạt động không hiệu quả. Mình nghĩ đây là một diễn đàn rất bổ ích cho các bạn sinh viên liên quan đến lĩnh vực công nghệ thực phẩm và những bạn đã đi làm về lĩnh vực này.

Chúng ta hãy nhiệt tình tham gia, post những thứ bạn có, trả lời những câu hỏi mà bạn có thể, cũng như đóng góp xây dựng, thảo luận một chủ đề được mở ra. Các bạn hãy chia sẻ đi và rồi nhận về, đừng giữ khăng khăng cho mình, hãy cho đi biết đâu người khác cần, mình cứ giữ nó trong đầu, trong bộ nhớ máy tính hay đâu đó để rồi đi vào quên lãng thì thật vô ích.

Hiện tại mình đã ra trường và đi làm, mình gặp sự cố là bị kẻ gian lấy mất laptop trong đó có nhiều dữ liệu, tài liệu, luận văn về lĩnh vực này mà chưa chỉa sẻ cho các bạn được. Các bạn sinh viên hãy tích cực cống hiện và giúp đỡ nhau, tiếp tục xây dựng diễn đàn này nhé.
hiphoptinhyeu
hiphoptinhyeu
Điều hành diễn đàn
Điều hành diễn đàn

Phát triển tinh thần cộng đồng, tinh thần công hiến Empty Re: Phát triển tinh thần cộng đồng, tinh thần công hiến

Bài gửi  vinhphucntp Wed Jul 09, 2014 7:28 pm

Chào anh, em cũng mong muốn như anh

hiện tại em có lập một group liên quan đến chuyên ngành công nghệ thực phẩm

anh và các bạn hãy tham gia cùng em nhé Wink

Link: [You must be registered and logged in to see this link.]
vinhphucntp
vinhphucntp
Đệ tứ
Đệ tứ

http://www.cntp42b.forum-viet.net

- Similar topics